Dự án GO CLUB Đà Lạt

GO CLUB
[ĐÀ LẠT]
Dự án tiêu biểu - Bida Trọng Hiếu

Thi công lắp đặt clb bida tại Đà Lạt, Lâm Đồng cho GO CLUB - Billiard and Gaming

Đà Lạt — 2026
5
bàn bida
02
ngày thi công
02
Loại bàn
2026
bàn giao

Tổng quan
dự án

GO CLUB BILLIARD AND GAMING được đầu tư theo mô hình câu lạc bộ bida tại Đà Lạt với sự kết hợp giữa bida và gaming, Trọng Hiếu khi thi công clb tại Lâm Đồng đã sử dụng 2 loại bàn để phục vụ đa dạng nhu cầu của khách ghé chơi.
Tên dự án
GO CLUB BILLIARD AND GAMING
Khách hàng
GO CLUB BILLIARD AND GAMING
Địa điểm
Đà Lạt Lâm Đồng
Số lượng
5 bàn
Loại bàn
Pool
Carom
Hạng mục
Trọn gói Vận chuyển / Lắp đặt / Cân chỉnh / Hoàn thiện
Thời gian thi công
02 ngày
Bàn giao
2026
Toàn cảnh GO CLUB ĐÀ LẠT
Hậu trường thi công

Thi công thực tế
ngay tại công trình

Từng công đoạn — vận chuyển, lắp ráp, cân chỉnh đến khi bàn giao — đều được ghi lại trực tiếp tại công trình.

Hình ảnh thực tế

GO CLUB ĐÀ LẠT
sau khi hoàn thiện

Trọn vẹn không gian CLB khi hệ thống bàn đã được lắp đặt, cân chỉnh và hoàn thiện - sẵn sàng mở cửa đón khách.

6 hình ảnh · Đà Lạt

5 bàn, 2 ngày
1 CLB hoàn thiện

Chỉ trong 02 ngày, Bida Trọng Hiếu hoàn tất toàn bộ quá trình vận chuyển, lắp đặt, cân chỉnh và bàn giao 5 bàn bida bao gồm 2 loại Carom và Pool cho GO CLUB ĐÀ LẠT đúng tiến độ.
5
Bàn đã lắp đặt
02
Ngày thi công
100 %
Hoàn thiện & bàn giao

Bạn đang
chuẩn bị
mở CLB bida?

Từ tư vấn chọn bàn, bố trí số lượng đến vận chuyển và lắp đặt hoàn thiện — Bida Trọng Hiếu đồng hành cùng bạn trên từng bước, cho đến khi CLB sẵn sàng vận hành.
Gọi hotline 0918575186
Dự án tiêu biểu / Bida Trọng Hiếu

Dấu ấn qua từng công trình

Dự án LAMBO ARENA Phan Thiết
01 Phan Thiết · 17 bàn · Pool | Libre
Dự án LAMBO ARENA Phan Thiết Xem dự án →
Dự án K-KAMI BILLIARDS CLUB
02 Hàm Tân · 9 bàn · Pool | Libre
Dự án K-KAMI BILLIARDS CLUB Xem dự án →
Dự án CLB BILLIARDS LK
03 Bạc Liêu · 10 bàn · Pool | Libre
Dự án CLB BILLIARDS LK Xem dự án →
Dự án CLB BILLIARDS 286 LEGEND, Thủ Đức
05 Bình Trưng Tây · 16 bàn · Pool | Libre | Carom
Dự án CLB BILLIARDS 286 LEGEND, Thủ Đức Xem dự án →
Dự án AHNY BILLIARDS Tây Ninh
06 Tây Ninh · 11 · Pool | Libre | Carom
Dự án AHNY BILLIARDS Tây Ninh Xem dự án →
image